Nadia Makumi ft. Otile Brown – Kolo Lyrics | Find Out Lyrics

Nadia Makumi ft. Otile Brown – Kolo Lyrics

Nadia Mukami Kolo Lyrics
Nadia Makumi ft. Otile Brown – Kolo Lyrics

Kolo Lyrics by Nadia Mukami ft Otile Brown

(Vicky pon Dis)
Mwana wa sheri toto la mamaye
(Nadia…)

Eti dera bila tako ni kanzu
Bora ata upinde mgongo
Hizo style zimeganda gundi
Bora upeperushe mikono

Mauno ya kitanga na mvita
Hayana mwendo yanalegea
Sina budi kuazima dera
Niwakomeshe wasikie vibaya

Kolo Kolola Kolo
Kooolo Kolola Kolo (Oooh)
Embe dodo jamani yangu Embe dodo
Embe dodo tazama yangu Embe dodo

Kolo Kolola Kolo
Kooolo Kolola Kolo (Oooh)
Embe dodo jamani yangu Embe dodo
Embe dodo tazama yangu Embe dodo

Cheza cheza mama weh cheza
Cheza cheza mama weh cheza

[Otile Brown]
Mmmh nasema mtoto wewe ni mnaughty
Hupendi kabeji mtoto unapenda karoti
Ulivyo wa Moto umenipiga shoti
Twende tukacheze bango
Mama it takes two to tango
Niko mwenyewe nami niko jamo

Kula moja moja ndo utamu wa karanga….
Kwa mauno yake ya kanga, mapenzi ya Tanga
Ngozi nyororo mtoto wa kidosi
Piga picha Insta nikuposti
Simiti imekauka roboti
Basi punguza kimombo nijieleze kiwazi

Ninavyocheza kayamba (Aii wewe)
Kiunoni ana shanga (Aiii wewe)
Anajua kama danga (Aii wewe)
Kaniroga kwa mganga (Aii wewe)

Embe dodo, jamani langu embe dodo
Embe dodo, jamani langu embe dodo

Kolo Kolola Kolo
Koolo Kolola Kolo
Embe dodo jamani yangu embe dodo
Embe dodo tazama yangu Embe dodo

Kolo kolola Kolo
Kooolo Kolola kolo…

Cheza mama weh cheza
Cheza cheza mama wewe cheza

Ninavyocheza kayamba (Aii wewe)
Kiunoni nina shanga (Aii wewe)
Ninajua kama danga (Aii wewe)
Kaniroga kwa mganga (Aii wewe)

Ninavyocheza kayamba (Aii wewe)
Kiunoni nina shanga (Aii wewe)
Ninajua kama danga (Aii wewe)
Kaniroga kwa mganga (Aii wewe)

Written by; Nadia Mukami, Otile Brown
Released date; 30 January, 2021

Nadia Makumi Kolo Lyrics