Willy Paul – Kamati Ya Roho Chafu Lyrics | Find Out Lyrics
Connect with us

Lyrics

Willy Paul – Kamati Ya Roho Chafu Lyrics

Willy Paul Kamati Ya Roho Chafu Lyrics

Willy Paul – Kamati Ya Roho Chafu Lyrics

Willy Paul Kamati Ya Roho Chafu Lyrics

Willy willy willy
Willy Paul, Bien Sauti Sol

(Saldido)

Kamati ya roho chafu, wenye roho mbaya
Tunawacheki tu sana (Kamati ya roho chafu)
Kamati ya roho chafu, wenye roho mbaya
Tunawacheki tu sana (Kamati ya roho chafu)

Kamati ya roho chafu, wenye roho mbaya
Tunawacheki tu sana (Kamati ya roho chafu)
Kamati ya roho chafu, wenye roho mbaya
Tunawacheki tu sana (Kamati ya roho chafu)

Kamati ya roho chafu, wenye roho mbaya
Tunawacheki tu sana (Kamati ya roho chafu)
Kamati ya roho chafu, wenye roho mbaya
Tunawacheki tu sana (Kamati ya roho chafu)

Kamati ya roho chafu, wenye roho mbaya
Tunawacheki tu sana (Kamati ya roho chafu)
Kamati ya roho chafu, wenye roho mbaya
Tunawacheki tu sana (Kamati ya roho chafu)

 

Written By; Willy Paul and Bien (Sauti Sol)
Producer; Saldido
Released Date; 25 July 2020

DOWNLOAD OUR ANDROID APP ON GOOGLE PLAY STORE
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

GET OUR APP ON PLAY STORE

Googleplay

ADS

Like Us On Facebook

ADSS

Top Lyrics on FOL

Recent Posts

AD

Trending