Christian Bella – Tingisha Mguu Lyrics | Find Out Lyrics

Christian Bella – Tingisha Mguu Lyrics

Christian Bella Tingisha Mguu Lyrics
Christian Bella – Tingisha Mguu Lyrics

Christian Bella Tingisha Mguu Lyrics

Kasema anataka bolingo
Kasema anataka dombolo
Na ni kazana kwa bolingo
Kumbe mtoto hachoki kucheza

Monday mpaka Sunday ni burudani tu
Nyumbani kumenoga kama ni sikukuu
Haya bibi Insta DJ, heeee
Pale pandisha sauti, leta mizuka
Tunacheza kwa mapozi tingisha mguu
My cherrie nyoso tingisha mguu

Mchana kwenye mishe mishe kila kona tunacheza
Tingisha mguu
Usiku kwenye bata kali tunaruka na kucheza
Ane ma zwe nyeta pinda cheza, tingisha mguu
Ane ma zwe nyeta pinda cheza

Watoto wa Kigali na mitindo kwenye dancefloor
Hakuna michezo tulifunga tukakuwa show

Monday mpaka Sunday ni burudani tu
Nyumbani kumenoga kama ni sikukuu

Mchana kwenye mishe mishe kila kona tunacheza
Tingisha mguu
Usiku kwenye bata kali tunaruka na kucheza
Ane ma zwe nyeta pinda cheza, tingisha mguu
Ane ma zwe nyeta pinda cheza

Cheza na debe pole nyingisa
Kichwa bega tingisha
Na debe pole nyingisa
Kichwa bega tingisha

Pombe ninakunywa mdomoni sio kwa miguu
Acha miguu yangu
Pombe ninakunywa mdomoni sio kwa miguu
Acha miguu yangu

Mchana kwenye mishe mishe kila kona tunacheza
Tingisha mguu
Usiku kwenye bata kali tunaruka na kucheza
Ane ma zwe nyeta pinda cheza, tingisha mguu
Ane ma zwe nyeta pinda cheza

Written by; Christian Bella
Released date; 9 December, 2020

Tingisha Mguu Lyrics by Christian Bella