Jux – Sawa Lyrics

Jux Sawa Lyrics

Jux – Sawa Lyrics

Sawa Lyrics by Jux

Huna kama cha mapinzani
Kila siku matatizo
Inaniadhiri ndani kwa ndani
Naikosa chanjo oh hoo

Acha visa nazo unanikula moyo
Usingizi sipati
Kisa kwako sina maamuzi
Mdomo koma umenipa upofu wa moyo
Jicho la nazi mama, kwako sioni

Nimeshika makali mimi wewe
Nasema sawa, sawa
Unikate vipande vipande
Sawa, ah na sawa

Huishiwi kisirani
Yaani kila muda umenuna
Sasa mimi nitaongea na nani?
I wish ungejua inavyouma

Yaani bora nilewe, usingizi sipati
Kisa kwako sina maamuzi
Mdomo koma umenipa upofu wa moyo
Jicho la nazi mama, kwako sioni

Nimeshika makali mimi wewe
Nasema sawa, sawa
Unikate vipande vipande
Sawa, sawa

Nimeshika makali mimi wewe
Nasema sawa, sawa
Unikate vipande vipande
Mama sawa, ah na sawa

Written by; Jux
Released date; 7 February, 2021

Jux Sawa Lyrics