Naiboi – MonicaH Lyrics | Find Out Lyrics

Naiboi – MonicaH Lyrics

Naiboi MonicaH Lyrics

Anytime you want some ulala hallo
Pick up your phone and call me
Nitacome kuzima moto
Anytime you want some ulala hallo
Pick up your phone and call me
Nitacome kuzima moto 
Napenda sana Napenda sana
Napenda sana Napenda sana
Napenda sana Napenda sana
Napenda sana Napenda sana
Ma bebi say she caught on fire yeyeye
Fetch me water

Kwa macho yake mi ndio saviour mi ndio humsave kakidhoka
Nikimada niji ekelee she don kiss n tell she undercover
Alafu mabadae tuko moshi tuko guage na maji na vodka
Monicah
Umeshika mdundo mpaka sikuizi spika zina ita
Mtaa una sababisha worry
Monicah
Ngozi imelainika tangu uanze zako za Amerika
Haters wako Funeral
Anytime you want some ulala hello
Pick up your phone and call me
Nitacome kuzima moto. 
Anytime you want some ulala hello
Pick up your phone and call me

Nitacome kuzima moto. 
Napenda sana Napenda sana
Napenda sana Napenda sana
Napenda sana Napenda sana
Napenda sana Napenda sana
Napenda sana Napenda sana
Napenda sana Napenda sana
Napenda sana Napenda sana
Napenda sana Napenda sana

Hapa sasa situation me and u tuseme
Naniko so so close to you ningevuta co2 nivenye
Hapa kila mtu na wake ji Otudore yeah
Nasisi vijana wa mtaa si tu kata ka vibe coz
MonicaH ye
Umeshika mdundo mpaka sikuizi spika zina ita
Mtaa una sababisha worry
Monicah
Ngozi imelainika tangu uanze zako za Amerika
Haters wako Funeral
Anytime you want some ulala hallo
Pick up your phone and call me
Nitacome kuzima moto. 
Anytime you want some ulala hallo
Pick up your phone and call me
Nitacome kuzima moto. 

Napenda sana Napenda sana
Napenda sana Napenda sana
Napenda sana Napenda sana
Napenda sana Napenda sana
Napenda sana Napenda sana
Napenda sana Napenda sana
Napenda sana Napenda sana
Napenda sana Napenda sana